A3 BMT Tình Bạn Bền Lâu - Mãi Mãi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ngày Cận Kề Đã Đến!!!!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat May 22, 2010 9:14 am
Admin
Admin

Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! ZL0.12452885_59590_1
Tài Sản của Admin
Được Thanks : 0
Status : Sống Và Làm việc Hết Mình.Không Ngừng Vươn Xa

Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! Vide

Bài gửiTiêu đề: Ngày Cận Kề Đã Đến!!!!
https://teenbmt.catsboard.com

Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! 302497 Mới lập web mà đã phải nghe tin buồn rồi.Híc, 10 ngày nữa là phải lên thớt rồi Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! 754766 .Không biết mình sẽ nằm trong ranh giới nào nữa,có thể làm quan , mà cũng có thể làm nông dân Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! 583292 .người ta có câu Tương Lai Nằm trong tay bạn! thế mà tao giở tay tao ra sao thấy mù mịt quá Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! 40327 , kiểu này chắc đậu tốt nghiệp rồi Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! 860477 Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! 639854 .10 ngày tới tao sẽ phải trở thành lực sĩ bứt phá để có kết quả tốt Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! 44554

Tue May 25, 2010 5:51 am
pe_dung_9x
pe_dung_9x

Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! N50.12190748_59590_1
Tài Sản của pe_dung_9x

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày Cận Kề Đã Đến!!!!

Bạn thân mến! Chúng ta đang tạm biệt mùa xuân để bước vào mùa hạ - mùa thi với những ước mơ và những lo âu tất bật..Một thoáng vấn vương khi sắp rời xa mái trường yêu dấu, xa thầy cô , bạn bè, xa những khuôn mặt thân quen của 12a3. Nếu có phép màu lúc này tôi sẽ ước được giữ lại tất cả những kỉ niệm thân yêu ấy.Chắc hẳn các bạn lúc này cũng có tâm trạng giống tôi phải không? Vậy thì còn chần chừ gì nữa mà không trải lòng mình ra trang viết để chia sẻ cùng bạn bè, thầy cô và lưu lại những gì đáng nhớ nhất. Hãy vào trang blog của lớp , hãy tạo nên một dấu ấn của 12a3 bạn nhé!

Tue May 25, 2010 9:04 am
Admin
Admin

Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! ZL0.12452885_59590_1
Tài Sản của Admin
Status : Sống Và Làm việc Hết Mình.Không Ngừng Vươn Xa

https://teenbmt.catsboard.com

Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! 798651 Sao My viết hay thế !! Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! 849695 Anh cảm động quá, anh cũng ước gì được như vậy, nhưng không thể được vì chúng taz ai cũng có một hướng đi khác nhau.Có thể người học sài thành , hà thành , ...Cảm ơn bài viết của em! Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! 749293 Cố gắng phát huy em nhé Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! 657771
Ngày Cận Kề Đã Đến!!!! 197208

Sponsored content

Tài Sản của Sponsored content

Ngày Cận Kề Đã Đến!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.