A3 BMT Tình Bạn Bền Lâu - Mãi Mãi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lời đầu cho bài viết đầu....!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tue May 25, 2010 12:08 pm
Khách vi
Khách viếng thăm
Tài Sản của Khách vi

Lời đầu cho bài viết đầu....! Vide

Bài gửiTiêu đề: Lời đầu cho bài viết đầu....!

Xin chào Lời đầu cho bài viết đầu....! 475391 !xin chào các bác em la Ninh, Lời đầu cho bài viết đầu....! 258450 hỳ hỳ...Chúc mọi người 1 ngày mới vui vẻ nha !Đây là bài viết đầu tiên của em trong web lớp mình...hí hửng,hí hửng lắm..hê hê Lời đầu cho bài viết đầu....! 860477 Các bác ơi, nhanh thật đấy thế là năm học 12 đã kết thúc rồi, em và các bác( mỗi thành viên của lớp) cũng sẽ chẳng còn nhiều cơ hội để gặp nhau nữa...Khi xa khỏi cánh cổng của trường cấp 3 là mỗi người đều có lối đi riêng cho bản thân mình,xa bạn bè, xa thầy cô em thấy bùn lắm.. Lời đầu cho bài viết đầu....! 302497 thật đấy...híc hic...Nghĩ lại lớp mình cũng chẳng nhiều kỉ niêm to tát gì nhều,nhưng em thấy những lúc trọc ghẹo nhau,chửi đùa,rồi cả đánh nhau nữa, tất cả cũng đã đủ để em nhớ về mọi người rùi...Cho đến lúc bế giảng, liên hoan chia tay thầy cô và bạn bè em mới thấy được rằng em yêu lớp mình đến nhường nào (hỳ hơi bum 1 tý Lời đầu cho bài viết đầu....! 630270 ).Biết khi nào mới gặp lại mọi người,nói chuyện và nô đùa như những ngày tháng trước kia ? Chắc từ giờ chỉ có mỗi web này là thứ em liên lạc được với mọi người thôi.Dù gì đi chăng nữa, dù xa hay gần em vẫn chúc mọi người thi đậu tốt nghiệp và đại học rùi bước tiếp con đường mà mọi người đã chọn.Em cũng gửi tới 1 người quan trọng nhất lớp là cô chủ nhiệm " Cô ơi ! em chúc cô luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống cô nhé...Và em mong sẽ có 1 ngày quay lại đây gặp lại cô và các bạn...._______học trò của cô (Ninh)_____"

Thôi cũng muộn rùi em Pp các bác nha....hẹn gặp lại.. Lời đầu cho bài viết đầu....! 431912
Lời đầu cho bài viết đầu....! 556429 Lời đầu cho bài viết đầu....! 197208 hỳ hỳ

Ninh

Tue May 25, 2010 11:13 pm
Admin
Admin

Lời đầu cho bài viết đầu....! ZL0.12452885_59590_1
Tài Sản của Admin
Được Thanks : 0
Status : Sống Và Làm việc Hết Mình.Không Ngừng Vươn Xa

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời đầu cho bài viết đầu....!
https://teenbmt.catsboard.com

Lời đầu cho bài viết đầu....! 258450 Ừm. Chúng Taz sắp mỗi người một nơi rồi nhỉ.Buồn và nhớ, hy vọng sau này nếu có cơ hội thì chúng taz sẽ làm một ngày nào đó để kỉ niệm lớp nha để có thể gặp gỡ nhau trong ngày đó Lời đầu cho bài viết đầu....! 260171

Thu Jun 10, 2010 5:23 am
Khách vi
Khách viếng thăm
Tài Sản của Khách vi

Lời đầu cho bài viết đầu....! 260171 Chừng nào lấy chồng nhớ pm nha kưng!

Thu Jun 10, 2010 6:41 am
MrLik
MrLik

Tài Sản của MrLik
Được Thanks : 1
Status : Cuộc Sống Không Chờ Đợi A3 Vô Đối

Oach! No chac cung phai 5 nua thi moi co the buoc vao cuoc song' gia dinh Very Happy

Sponsored content

Tài Sản của Sponsored content

Lời đầu cho bài viết đầu....!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.